Leave Your Message

CIS Creative Design Academy Matakai 9 - 12

CCDA ita ce makarantar koyon karatu ta Biritaniya wacce ClS ta kafa musamman don ɗalibai masu shekaru 14-18. Manufar ita ce samar wa ɗaliban ClS ƙarin zaɓi daban-daban a wannan matakin, tabbatar da cewa sun yi shiri sosai don gasa ga tsarin aikace-aikacen jami'a na duniya.

    Darussan CCDA ta Ƙungiyar Zamani:

    Shekaru 14-16: GCSE I darussa
    Shekaru 16-18: Darussan Mataki


    Darussan CCDA ta Hanyar Jami'a:

    Darussan Zane Shida:
    Zane na 3D, Zane-zanen Kaya, Kafofin Watsa Labarai na Dijital
    Animation & Wasanni, Sadarwar Kayayyakin gani, Gudanar da Kaya

    Cikakken Darussan Tafarki Biyar:
    Kasuwanci, Media, Injiniya, Fasahar Sadarwa (lT), Kiɗa


    CCDA Sauran Darussan:

    Makarantar kuma tana ba da Shirin Makarantar Sakandare ta Duniya a Jirgin Sama da kuma a
    Shirin Golf na musamman, yana ba wa ɗalibai damar ci gaba iri-iri.